Pappasaumsbyssa M18 FRCN45-0X
Á lager
Vörunúmer: MW 4933498168 Flokkur:
Varan er til i verslun:
Reykjavík
Akureyri
Milwaukee
Pappasaumsbyssa M18 FRCN45-0X
Lýsing
  • Dry-Fire öryggiskerfi kemur í veg fyrir að skot ef engir naglar eru til staðar
  • Ready to Fire Nail tækni, enginn biðtími á milli skota
  • Auðveld og verkfæralaus stilling á skotdýpt – naglarnir fara rétt niður í hvert skipti
  • Tekur nagla frá 19 mm upp í 45 mm lengd, 3 mm í þvermál og naglahausa frá 10,1 mm til 10,5 mm með 15° horni (± 1°)
  • Sveigjanlegt rafhlöðukerfi – virkar með öllum MILWAUKEE® M18™ rafhlöðum
Án rafhlöðu og hleðslutækis.
Tæknilýsing pdf.
Frekari upplýsingar
Vörumerki
Milwaukee
Pappasaumsbyssa M18 FRCN45-0X
Lýsing