Um okkur

Verkfærasalan var stofnuð í lok september árið 1997 með það markmið að flytja inn vélar og verkfæri fyrir byggingar- og málmiðnað.

Hafir þú hefur einhverjar spurningar um Verkfærasöluna þá vinsamlegast hafðu samband.

Starfsmenn

Árni Ingvar Jónsson
Verkstæði

560-8892
arni@vfs.is

Aron Morthens
Verslunarstjóri Hafnafirði

560-8899
aronm@vfs.is

Benedikt Páll Magnússon
Sölumaður

560-8888
benni@vfs.is

Birna Rán Tryggvadóttir
Sölumaður

560-8889
birna@vfs.is

Bjarki Tómasson
Sölumaður

560-8888
bjarki@vfs.is

Bjarnþór Þorláksson
Sölumaður

560-8888 & 692-6611
baddi@vfs.is

Brynjar Schiöth
Sölumaður Akureyri

460-1715
binni@vfs.is

Daniel Lesma
Starfsmaður

560-8888
lager@vfs.is

Daníel Snær Ragnarsson
Vefumsjón og markaðsmál


daniels@vfs.is

Einar Berg Gunnarsson
Sölumaður

560-8888 & 691-4420
einar@vfs.is

Elísabet Rafnsdóttir
Bókhald

560-8886
elisabet@vfs.is

Elmar Þór Björnsson
Sölumaður Akureyri

460-1715
elmar@vfs.is

Elvar Aron Sigurðsson
Innkaup & markaðsmál

560-8882
aron@vfs.is

Guðjón Máni Blöndal
Sölumaður Hafnarfirði

560-8899
gudjon@vfs.is

Guðrún Richter
Bókhald

560-8883
gudrun@vfs.is

Gunnsteinn Lárusson
Sölumaður

899-6863
gunnsteinn@vfs.is

Halldór Laxdal
Sölumaður

560-8888

Jón Friðrik Birgisson
Innkaup & sala

560-8885 & 861-6899
jon@vfs.is

Ketill Kristjánsson
Lagerstarfsmaður

560-8888
lager@vfs.is

Kristófer Ragnarsson
Verslunarstjóri Reykjavík

560-8888
kristofer@vfs.is

Margrét Dóra Þorláksdóttir
Starfsmannastjóri

892-2462
margret@vfs.is

Marteinn Guðberg Þorláksson
Innkaup & markaðsmál

560-8887
marteinn@vfs.is

Sæmundur Bjarnason
Útisölumaður

899-6896
saemi@vfs.is

Sefini Lesma
Starfsmaður

560-8888
vfs@vfs.is

Tómas Karl Benediktsson
Sölumaður Akureyri

460-1715
tomas@vfs.is

Unnur Bjarnþórsdóttir
Fjármálastjóri

560-8884
unnur@vfs.is

Þorlákur Marteinsson
Framkvæmdastjóri

894-2193
thm@vfs.is