Um okkur

Verkfærasalan var stofnuð í lok september árið 1997 með það markmið að flytja inn vélar og verkfæri fyrir byggingar- og málmiðnað.

Hafir þú hefur einhverjar spurningar um Verkfærasöluna þá vinsamlegast hafðu samband.

Starfsmenn

Benedikt Páll Magnússon
Sölumaður

560-8888
benni@vfs.is

Birna Rán Tryggvadóttir
Sölumaður

560-8889
birna@vfs.is

Bjarnþór Þorláksson
Sölustjóri

560-8888 & 692-6611
baddi@vfs.is

Brynja Vignisdóttir
Mannauðsstjóri

brynja@vfs.is

Brynjar Schiöth
Sölumaður Akureyri

460-1717
binni@vfs.is

Daniel Lesma
Lagerstarfsmaður

560-8888
lager@vfs.is

Daníel Snær Ragnarsson
Vefumsjón og markaðsmál

527-1960
daniels@vfs.is

Einar Berg Gunnarsson
Sölumaður

560-8888
einar@vfs.is

Einar Magnús Björnsson
Lagerstarfsmaður

Elísabet Rafnsdóttir
Bókhald

560-8886
elisabet@vfs.is

Elmar Sölvi Bjarnþórsson
Lagerstarfsmaður

 

Elmar Þór Björnsson
Verslunarstjóri Akureyri

460-1715
elmar@vfs.is

Emil Wasilewski
Verkstæði

emil@vfs.is

 

Fannar Freyr Markússon
Verkstæði

560-8892
fannar@vfs.is

Gísli Þór Kristjánsson
Lagerstarfsmaður

Guðbjörg Magnúsdóttir
Fjármálastjóri

gudbjorg@vfs.is

Guðrún Richter
Bókhald

560-8883
gudrun@vfs.is

Gunnsteinn Lárusson
Sölumaður

899-6863
gunnsteinn@vfs.is

Halldór Laxdal
Sölumaður

560-8888

Hinrik Þór Veturliðason
Sölumaður

560-8888
hinrik@vfs.is

Hrafn Heiðdal Úlfsson
Sölumaður

560-8888
hrafn@vfs.is

Jóhann Benediktsson
Framkvæmdastjóri

johann@vfs.is

Jón Bjarni Sigurjónsson
Verslunarstjóri Hafnarfirði

jonbjarni@vfs.is

Jón Friðrik Birgisson
Innkaup og sala

560-8885 & 861-6899
jon@vfs.is

Jósep Matthías Kujundzic
Lagerstarfsmaður

josep@vfs.is

Karl Sigurður Sigurðsson
Verkstæði

560-8892
karl@vfs.is

Kristófer Ragnarsson
Verslunarstjóri Reykjavík

560-8888
kristofer@vfs.is

Magnús Rikharðsson
Lagerstjóri

magnus@vfs.is

Marteinn Guðberg Þorláksson
Innkaup og markaðsmál

560-8887
marteinn@vfs.is

Patryk Paprocki
Lagerstarfsmaður

Sefini Lesma
Lagerstarfsmaður

Sæmundur Bjarnason
Sölumaður

899-6896
saemi@vfs.is

Þorlákur Marteinsson
Ráðgjafi

894-2193
thm@vfs.is