Um Verkfærasöluna

VIð flytjum inn og seljum vélar, verkfæri, efnavörur, öryggisvörur og festingarvörur frá framleiðendum, sem eru leiðandi á sínu sviði eins og Milwaukee, Ryobi, Gedore, Wera, Brennenstuhl, Ansmann, Knipex, Bessey, Hultafors, Telwin, Scala, Ingersol Rand, Fini, Lavor, Sait, OS, Yato, OKS, Futech, Zettex, Pgb. o.fl.

Við bjóðum fjölbreytt vöruval frá traustum og viðurkenndum framleiðendum og höfum eignast stóran hóp traustra viðskiptavina meðal iðnfyrirtækja, verkstæða og einstaklinga.

Verkfærasalan var stofnuð í lok september árið 1997 með það markmið að flytja inn vélar og verkfæri fyrir byggingar- og málmiðnað.

 

Hafir þú hefur einhverjar spurningar um Verkfærasöluna þá vinsamlegast hafðu samband.

Starfsmenn

Árni Ingvar Jónsson
Verkstæði

560-8892
arni@vfs.is

Árni Snorri Ólafsson
Lagerstjóri

777-8973
arnisnorri@vfs.is

Arnór Már Grímsson
Lagerstarfsmaður

560-8888
lager@vfs.is

Aron Morthens
Verslunarstjóri Hafnafirði

560-8899 & 778-1480
aronm@vfs.is

Atli Björn Gústavsson
Lagerstjóri

lager@vfs.is

Benedikt Páll Magnússon
Sölumaður

560-8888
benni@vfs.is

Birna Rán Tryggvadóttir
Sölumaður

560-8889
birna@vfs.is

Bjarki Tómasson
Sölumaður

560-8888 & 869-2302
bjarki@vfs.is

Bjarki Þór Logason
Vefstjóri

771-3715
bjarkith@vfs.is

Bjarnþór Þorláksson
Sölumaður

560-8888 & 692-6611
baddi@vfs.is

Brynjar Schiöth
Sölumaður Akureyri

460-1715
binni@vfs.is

Daniel Lesma
Starfsmaður

560-8888 & 692-6611
vfs@vfs.is

Einar Berg Gunnarsson
Sölumaður

560-8888 & 691-4420
einar@vfs.is

Elísabet Rafnsdóttir
Bókhald

560-8886
elisabet@vfs.is

Elmar Þór Björnsson
Sölumaður Akureyri

460-1715
elmar@vfs.is

Elvar Aron Sigurðsson
Innkaup & markaðsmál

560-8882
aron@vfs.is

Guðrún Richter
Bókhald

560-8883
gudrun@vfs.is

Gunnsteinn Lárusson
Starfsmaður

899-6863
gunnsteinn@vfs.is

Halldór Laxdal
Sölumaður

560-8888

Jón Friðrik Birgisson
Innkaup & sala

560-8885 & 861-6899
jon@vfs.is

Ketill Kristjánsson
Lagerstarfsmaður

560-8888
lager@vfs.is

Kristófer Ragnarsson
Verslunarstjóri Reykjavík

560-8888
kristofer@vfs.is

Margrét Dóra Þorláksdóttir
Starfsmannastjóri

892-2462
margret@vfs.is

Marteinn Guðberg Þorláksson
Innkaup & markaðsmál

691-1444
marteinn@vfs.is

Pálmi Guðfinsson
Sölumaður

palmi@vfs.is

Rúnar Ingi Freyr Róbertsson
Lagerstarfsmaður

560-8888
lager@vfs.is

Sæmundur Bjarnason
Útisölumaður

899-6896
saemi@vfs.is

Sefini Lesma
Starfsmaður

560-8888
vfs@vfs.is

Snorri Þorvaldsson
Sölumaður Hafnafirði

560-8888
snorri@vfs.is

Tómas Karl Benediktsson
Sölumaður Akureyri

460-1715
tomas@vfs.is

Unnur Bjarnþórsdóttir
Fjármálastjóri

560-8884
unnur@vfs.is

Þorlákur Marteinsson
Framkvæmdastjóri

894-2193
vfs@vfs.is

Þóroddur Gunnarsson
Útisölumaður

899-9485
thoroddur@vfs.is