Um okkur

Verkfærasalan var stofnuð í lok september árið 1997 með það markmið að flytja inn vélar og verkfæri fyrir byggingar- og málmiðnað.

Hafir þú hefur einhverjar spurningar um Verkfærasöluna þá vinsamlegast hafðu samband.

Starfsmenn

Aron Morthens
Verslunarstjóri Hafnafirði

560-8899
aronm@vfs.is

Árni Ingvar Jónsson
Þjónustustjóri verkstæðis

560-8892
arni@vfs.is

Benedikt Páll Magnússon
Sölumaður

560-8888
benni@vfs.is

Birna Rán Tryggvadóttir
Sölumaður

560-8889
birna@vfs.is

Bjarnþór Þorláksson
Sölustjóri

560-8888 & 692-6611
baddi@vfs.is

Brynja Vignisdóttir
Mannauðsstjóri

brynja@vfs.is

Brynjar Schiöth
Sölumaður Akureyri

460-1715
binni@vfs.is

Daniel Lesma
Lagerstarfsmaður

560-8888
lager@vfs.is

Daníel Snær Ragnarsson
Vefumsjón og markaðsmál

527-1960
daniels@vfs.is

Einar Berg Gunnarsson
Sölumaður

560-8888 & 691-4420
einar@vfs.is

Elísabet Rafnsdóttir
Bókhald

560-8886
elisabet@vfs.is

Elmar Sölvi Bjarnþórsson
Lagerstarfsmaður


Elmar Þór Björnsson
Verslunarstjóri Akureyri

460-1715
elmar@vfs.is

Elvar Þór Evuson
Lagerstarfsmaður

Emil Wasilewski
Verkstæði


Guðbergur Fanndal Kristinsson
Sölumaður hfj

geiri@vfs.is

Guðbjörg Magnúsdóttir
Fjármálastjóri

gudbjorg@vfs.is

Guðjón Máni Blöndal
Innkaup og sala

772-9707
gudjon@vfs.is

Guðrún Richter
Bókhald

560-8883
gudrun@vfs.is

Gunnsteinn Lárusson
Sölumaður

899-6863
gunnsteinn@vfs.is

Halldór Laxdal
Sölumaður

560-8888

Jóhann Benediktsson
Framkvæmdastjóri

johann@vfs.is

Jón Bjarni Sigurjónsson
Sölumaður

Jón Friðrik Birgisson
Innkaup og sala

560-8885 & 861-6899
jon@vfs.is

Ketill Kristjánsson
Lagerstarfsmaður

560-8888
lager@vfs.is

Kristófer Ragnarsson
Verslunarstjóri Reykjavík

560-8888
kristofer@vfs.is

Magnús Rikharðsson
Lagerstjóri

magnus@vfs.is

Marteinn Guðberg Þorláksson
Innkaup og markaðsmál

560-8887
marteinn@vfs.is

Patryk Paprocki
Lagerstarfsmaður

Sefini Lesma
Lagerstarfsmaður

Sæmundur Bjarnason
Sölumaður

899-6896
saemi@vfs.is

Tómas Karl Benediktsson
Sölumaður Akureyri

460-1715
tomas@vfs.is

Þorlákur Marteinsson
Ráðgjafi

894-2193
thm@vfs.is